/// นิตยสารเพื่อนชาววัว ฉ.93 เดือนกุมภาพันธ์ วางแผงแล้วทั่วประเทศ ///

ka_Jeab
User offline. Last seen 3 years 27 weeks ago. Offline
เจ้าของฟาร์ม

อะแฮ่มๆๆ...ก่อนอื่นต้องขอกล่าวคำว่า สุขสันต์วันวาเลนไทน์นะคะ Love Love Love Love

ห่างหายไปนาน ... ไม่ได้หายไปไหนนะคะ ... ยังอยู่ที่บ้านหลังนี้เหมือนเดิมค่ะ Big smile Big smile Big smile

มาที่ฉบับเดือนแห่งความรักกันค่ะ กับ วัวดำรุ่นใหม่ นามว่า แบล็คยูโร 2012

และวัวสายเลือดเยี่ยม กับ โซเวียต2009 ค่ะ

ลูกกะจ๊อก...ที่นิตยสารเพื่อนชาววัว

ลูกกะจ๊อก...ที่นิตยสารเพื่อนชาววัว

ka_Jeab
User offline. Last seen 3 years 27 weeks ago. Offline
เจ้าของฟาร์ม

พี่ไก่สุดหล่อ ปักหมุดให้น้องด้วยนะค๊าาา .... Love Love Love Love

ดงประดู่ฟาร์ม
User offline. Last seen 1 year 31 weeks ago. Offline
เจ้าบ้าน

ปักหมุด ฉึ๊บบบบบ .......
Wink

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

ศรัทธา คือ การเชื่อในสิ่งที่คุณยังไม่เห็น และรางวัลแห่งศรัทธาก็คือ การได้เห็นในสิ่งที่คุณเชื่อ

Counter

• Visitor Count: 19,370